Checkout for WooCommerce - en to vi translation catalogue (126 entries)

en: Order Submitted
vi: Đã gửi đơn hàng

en: Special Offer
vi: Ưu đãi đặc biệt

en: Order Received
vi: Đặt Thỉnh Thành Công

en: Welcome back
vi: Chào mừng trở lại

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Method
vi: Phương thức

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Close Cart
vi: Đóng giỏ hàng

en: Your site is running an <strong>insecure version</strong> of PHP that is no longer supported. Please contact your web hosting provider to update your PHP version.
vi: Trang web của bạn đang chạy <strong>phiên bản PHP không an toàn</strong> không còn được hỗ trợ. Vui lòng liên hệ với nhà cung cấp dịch vụ lưu trữ web của bạn để cập nhật phiên bản PHP của bạn.

note: translators: %s - checkoutwc.com URL for documentation with more details.
en: <strong>Note:</strong> CheckoutWC is disabled on your site until you fix the issue. <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">Need help? Click here.</a>
vi: <strong>Lưu ý:</strong> CheckoutWC bị vô hiệu hóa trên trang web của bạn cho đến khi bạn khắc phục sự cố. <a href="%s" target="_blank" rel="noopener noreferrer">Cần giúp đỡ? Bấm vào đây.</a>

note: translators: %s - WordPress version.
en: CheckoutWC requires WordPress %s or later.
vi: CheckoutWC yêu cầu WordPress %s trở lên.

note: translators: %s - WordPress version.
en: CheckoutWC requires WooCommerce %s or later.
vi: CheckoutWC yêu cầu WooC Commerce %s trở lên.

en: No thanks, just complete my order
vi: Không, cảm ơn, chỉ cần hoàn thành đơn đặt hàng của tôi

en: Your order is almost complete...
vi: Đơn đặt hàng của bạn gần như đã hoàn tất...

en: Add this offer to your order and save!
vi: Thêm ưu đãi này vào đơn đặt hàng của bạn và lưu lại!

en: Product not found
vi: Không tim thấy sản phẩm

en: The date the last order for this product was placed, in the site's timezone.
vi: Ngày đặt hàng cuối cùng cho sản phẩm này được đặt, theo múi giờ của trang web.

en: Limit result set to products that are low or out of stock. (Deprecated)
vi: Giới hạn kết quả được đặt cho các sản phẩm sắp hết hoặc sắp hết hàng. (Không dùng nữa)

en: Search by similar product name or sku.
vi: Tìm kiếm theo tên sản phẩm tương tự hoặc sku.

en: There was an error logging in. Please check your credentials and try again.
vi: Đã xảy ra lỗi khi đăng nhập. Vui lòng kiểm tra thông tin đăng nhập của bạn và thử lại.

en: Use Recommended
vi: Sử dụng được đề xuất

en: Use Your Address
vi: Sử dụng địa chỉ của bạn

en: Reenter Address
vi: Địa chỉ Reenter

en: Use Existing Address
vi: Sử dụng địa chỉ hiện tại

en: Use recommended address instead?
vi: Sử dụng địa chỉ được đề xuất thay thế?

en: We're unable to verify your address, but found a close match.
vi: Chúng tôi không thể xác minh địa chỉ của bạn, nhưng đã tìm thấy một địa chỉ trùng khớp.

en: We are unable to verify your address.
vi: Chúng tôi không thể xác minh địa chỉ của bạn.

en: Please confirm you would like to use this address or try again.
vi: Vui lòng xác nhận rằng bạn muốn sử dụng địa chỉ này hoặc thử lại.

en: You Entered
vi: Bạn đã tham gia

en: Recommended
vi: Đề nghị

note: translators: %s is the postcode field label
en: Email address contains invalid domain name.
vi: Địa chỉ email chứa tên miền không hợp lệ.

note: translators: %s is the postcode field label
en: Please enter a valid %s.
vi: Vui lòng nhập một %s hợp lệ.

en: Full name
vi: Họ và tên

en: House number
vi: Số nhà

en: Street name
vi: Tên đường

en: Billing address
vi: Địa chỉ thanh toán

en: Logged in with PayPal. Please continue your order below.
vi: Đã đăng nhập bằng PayPal. Vui lòng tiếp tục đặt hàng của bạn bên dưới.

en: You have been unsubscribed from our cart reminder emails.
vi: Bạn đã hủy đăng ký nhận email nhắc nhở về giỏ hàng của chúng tôi.

en: Complete Order
vi: Kết thúc đặt hàng

en: This order was abandoned and subsequently recovered.
vi: Đơn đặt hàng này đã bị hủy bỏ và sau đó được phục hồi.

en: Address Search
vi: Tìm kiếm địa chỉ

en: Search for your address
vi: Tìm kiếm địa chỉ của bạn

en: Or enter address manually.
vi: Hoặc nhập địa chỉ thủ công.

en: Add Address Line 2
vi: Thêm dòng địa chỉ 2

en: Add Company
vi: Thêm công ty

en: Pick up
vi: Đón từ

en: Ship
vi: Vận chuyển

en: Delivery method
vi: Phương thức vận chuyển

en: Pickup locations
vi: Địa điểm nhận hàng

en: Pick up in store
vi: Nhận tại cửa hàng

en: Pickup
vi: Lấy

en: Pickup Location
vi: Chọn địa điểm

en: Pickup instructions
vi: Hướng dẫn nhận hàng

en: Usually ready in 1 hour.
vi: Thường sẵn sàng trong 1 giờ.

en: Usually ready in 2 hours.
vi: Thường sẵn sàng trong 2 giờ.

en: Usually ready in 4 hours.
vi: Thường sẵn sàng trong 4 giờ.

en: Usually ready in 24 hours.
vi: Thường sẵn sàng trong 24 giờ.

en: Usually ready in 2-4 days.
vi: Thường sẵn sàng trong 2-4 ngày.

en: Usually ready in 5+ days.
vi: Thường sẵn sàng trong 5 ngày trở lên.

en: Review
vi: Đánh giá

en: Congrats! You get free standard shipping.
vi: Chúc mừng! Bạn nhận được giao hàng tiêu chuẩn miễn phí.

note: translators: %s is the amount remaining for free shipping
en: You're %s away from free shipping!
vi: Bạn còn %s nhận được giao hàng miễn phí!

en: Please enter a valid phone number.
vi: Xin vui lòng nhập một số điện thoại hợp lệ.

en: Please enter your first and last name.
vi: Vui lòng nhập họ và tên của bạn.

en: Shipping address
vi: Địa chỉ giao hàng

en: Please enter a new quantity:
vi: Vui lòng nhập số lượng mới:

en: 3-digit security code usually found on the back of your card. American Express cards have a 4-digit code located on the front.
vi: Mã bảo mật 3 chữ số thường được tìm thấy ở mặt sau thẻ của bạn. Thẻ American Express có mã gồm 4 chữ số nằm ở mặt trước.

en: Are you sure you want to remove this item from your cart?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa mặt hàng này khỏi giỏ hàng của mình không?

en: Please enter a valid postcode / ZIP.
vi: Vui lòng nhập chính xác mã bưu điện.

en: Continue to pickup
vi: Tiếp tục đón

en: Start with post/zip code or street
vi: Bắt đầu bằng mã bưu điện/mã zip hoặc đường phố

en: Shipping method
vi: Phương thức giao hàng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Have a promo code? Click here.
vi: Có mã khuyến mãi? Bấm vào đây.

en: Promo Code
vi: Mã khuyến mại

en: Enter Promo Code
vi: Nhập mã khuyến mãi

en: Remove this item
vi: Xóa mục này

en: Proceed to checkout
vi: Tiến hành thanh toán

en: Continue shopping
vi: Tiếp tục mua hàng

en: Edit
vi: Sửa

en: Something went wrong. SendWP was not installed correctly.
vi: Đã xảy ra sự cố. SendWP không được cài đặt đúng cách.

en: Ship to
vi: Tàu

en: No shipping methods available
vi: Không có phương thức vận chuyển nào

en: All transactions are secure and encrypted.
vi: Tất cả các giao dịch đều được bảo mật và mã hóa.

en: Your order is free. No payment is required.
vi: Đơn đặt hàng của bạn là miễn phí. Không cần thanh toán.

en: Same as shipping address
vi: Tương tự như địa chỉ giao hàng

en: Use a different billing address
vi: Sử dụng một địa chỉ thanh toán khác

en: Return to cart
vi: Quay lại cửa hàng

en: Continue to shipping
vi: Tiếp tục vận chuyển

en: Continue to payment
vi: Tiếp tục thanh toán

en: Review order
vi: Xác nhận đơn hàng

en: Return to information
vi: Quay lại thông tin

en: Return to shipping
vi: Quay lại giao hàng

en: Return to payment
vi: Trở lại thanh toán

en: Or
vi: Hoặc

en: Decrement
vi: Giảm

en: Increment
vi: Tăng

en: Unsubscribe
vi: Bỏ đăng ký

en: It looks like you already have an account. Please enter your login details below.
vi: Có vẻ như bạn đã có một tài khoản. Vui lòng nhập thông tin đăng nhập của bạn dưới đây.

en: If you have shopped with us before, please enter your login details below.
vi: Nếu bạn đã mua sắm với chúng tôi trước đây, vui lòng nhập thông tin đăng nhập của bạn vào bên dưới.

en: Or continue as guest
vi: Hoặc tiếp tục với tư cách khách

en: No thanks
vi: Không, cảm ơn

en: Show order summary
vi: Hiển thị tóm tắt đơn hàng

en: Hide order summary
vi: Ẩn tóm tắt đơn hàng

en: Express checkout
vi: Thanh toán nhanh

en: Information
vi: Thông tin

en: Order review
vi: Xem xét đơn hàng

en: Already have an account with us?
vi: Đã có một tài khoản với chúng tôi?

en: Log in.
vi: Đăng nhập.

note: translators: %s: site name
en: Create %s shopping account.
vi: Tạo tài khoản mua sắm %s.

en: If you do not have an account, we will create one for you.
vi: Nếu bạn chưa có tài khoản, chúng tôi sẽ tạo một tài khoản cho bạn.

note: translators: %1 is the customer's name, %2 is their email address
en: Welcome back, %1$s (%2$s).
vi: Chào mừng bạn trở lại, %1$s (%2$s).

en: Log out.
vi: Đăng xuất.

en: Billing and Shipping address
vi: Địa chỉ thanh toán và vận chuyển

en: Your Cart
vi: Giỏ hàng của bạn

en: Select the address that matches your card or payment method.
vi: Chọn địa chỉ phù hợp với thẻ hoặc phương thức thanh toán của bạn.

note: translators: %s is the order number
en: Order %s
vi: Đơn đặt hàng %s

note: translators: %s is the billing first name
en: Thank you %s!
vi: Cảm ơn bạn %s!

en: Order status
vi: Tình trạng đặt hàng

en: Order updates
vi: Cập nhật đơn hàng

en: You’ll get shipping and delivery updates by email.
vi: Bạn sẽ nhận được thông tin cập nhật về vận chuyển và giao hàng qua email.

en: Contact information
vi: Thông tin liên hệ

en: Shipping
vi: Vận chuyển

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Your Cart is Empty
vi: Giỏ của bạn trống trơn

note: Description of the plugin/theme
en: Beautiful, conversion optimized checkout templates for WooCommerce.
vi: Các mẫu thanh toán đẹp, được tối ưu hóa cho chuyển đổi cho WooCommerce.
